รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 19 ส.ค 2562 20 ส.ค 2562
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิรักษ์ สมานพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก ประธาน
2 นางปัญญาทิพย์ สุขพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา รองประธาน
3 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
4 นางสาวศศิธร พิญญาณ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5 นางหทัยทิพย์ เตชะสุข ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
2
0008
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิรักษ์ สมานพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก ประธาน
2 นางสาวศศิธร พิญญาณ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
4 นางปัญญาทิพย์ สุขพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
5 นางหทัยทิพย์ เตชะสุข ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
3
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 5/2 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกมล ชูกลิ่น ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางวัลลภา โกฎยี่ ครูโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นางสาวบัณฑิตา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านตาปรก กรรมการและเลขานุการ
4
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 5/1 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกมล ชูกลิ่น ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางวัลลภา โกฏยี่ ครูโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นางสาวบัณฑิตา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านตาปรก กรรมการและเลขานุการ
5
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
6
0036
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
7
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 1/2 อาคารอิทธิบาท4
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจินตนา บุญทองเพชร ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน ประธาน
2 นางสาวสุภาพร จำนงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการ
3 นางสุติมา บุญเฟรือง ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการและเลขานุการ
8
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
9
0046
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 1/3 อาคารพรหมวิหาร 4
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางพรมงคล มีสติ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว ประธาน
2 นางสาวรวมกิจ ตาทอง ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
3 นางจิรายุ บุญเฟรือง ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
4 นายอดุลย์สิริ นรภาร ครูโรงเรียนบ้านกระเบา กรรมการ
5 นางณัฐวดี ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาปรก กรรมการและเลขานุการ
10
0047
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
11
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 6/1 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสมบูรณ์ บุตกร ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางจิราภรณ์ ขันสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
3 นางจารุนันท์ ชูอาวุธ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
12
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 6/2 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนางเยาวภา เดชบุญ ครูโรงเรียนบ้านดาน ประธาน
2 นางพิสมัย นันทร ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นายสุพรรณ เลิศมนเฑียร ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
13
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
14
0762
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอาภรณ์ บุญเฟรือง ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า ประธาน
2 นางสาวสิริกานต์ กลมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
3 นางณฐมน วรรณทองภูริช ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
15
0763
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางโกสุม รีเรืองชัย ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก ประธาน
2 นางสาวสุภวัลภ์ ึถุงจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
3 นางดวงเพ็ญ รูปสวย ครูโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการและเลขานุการ
16
0764
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
17
0787
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 1/1 อาคารอิทธิบาท 4
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางโยทะกา รักโสภา ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางสาวธนพร พิลัย พนักงานราชการโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 กรรมการ
3 นางสาวจุฑามณี พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
18
0788
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
19
0823
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 2/2 อาคารอิทธิบาท 4
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางรัตนา วะรงค์ ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก ประธาน
2 นายฐานะ แก้วแสง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) รองประธาน
3 นางสาววรรณรา พงษ์สิน ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
4 นางสาวสุวนันท์ จันทวรรณ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
5 นางสาวศิรินทรา ราชธานี ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
2
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องวิทยาศาสตร์(มัธยม) อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรกันยา แก้วกลม ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางสาวอรุณี มีฤทธิ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นางสาวภัทรจิต สิทธิศร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการและเลขานุการ
3
0090
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชาฯ อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน ประธาน
2 นางสาววชิตา แรงโสม ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
3 นายตะวัน จันทร์เที่ยง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการและเลขานุการ
4
0091
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
5
0093
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
6
0094
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
7
0095
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0096
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
9
0099
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
10
0100
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
11
0181
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 [ทีม]
หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา ต.พราน
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายถาวร ดับโศรก ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นายชวลิต แก้วกัณหา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นายอรรถโกวิทย์ บุตรไชย ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการและเลขานุการ
12
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 [ทีม]
หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา ต.พราน
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริศักดิ์ ถาวรกุล ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นายประโยชน์ ดวงพล ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
3 นายจักรพันธ์ ไชยสิทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการและเลขานุการ
13
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
14
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา หอประชุมโรงเรียนพรานวิบูลวิทยา ต.พราน
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย อินวัน ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา ประธาน
2 นายนพดล หรรษา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
3 นายธีรวัฒน์ แถวประโคน ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
15
0770
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการศิลปะ อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางยุวดี โพธิ์ขาว ครูโรงเรียนบ้านดาน ประธาน
2 นางลำเพย ไชยสาร ครูโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
3 ว่าที่ร้อยโทนคร ชิดชม ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ อาคารสัปปุริสธรรม7 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางยุวดี โพธิ์ขาว ครูโรงเรียนบ้านดาน ประธาน
2 นางลำเพย ไชยสาร ครูโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
3 ว่าที่ร้อยโทนคร ชิดชม ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
3
0265
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 ว่าที่ร้อยโทนคร ชิดชม ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
4
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 2/1 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอวยพร พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางสาวอรุณ พันธ์บุปผา ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
5
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/1 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอวยพร พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายอรุณ พันธ์บุปผา ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
6
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
7
0300
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/2 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางไพจิตร นครชัย ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายจักรพงษ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
3 นางยุพิน สังคะรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
9
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/3 อาคารสัปปุริสธรรม7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางไพจิตร นครชัย ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายจักรพงษ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
3 นางยุพิน สังคะรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
10
0309
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
11
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
12
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องสุขศึกษา อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมบูรณ์ ศรีบุญเรือง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวเสาวลักษณ์ พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการ
3 นายธีรวัฒน์ แถวประโคน ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
13
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องสุขศึกษา อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมบูรณ์ ศรีบุญเรือง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวเสาวลักษณ์ พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการ
3 นายธีรวัฒน์ แถวประโคน ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
14
0313
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
15
0721
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0314
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
2
0315
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
3
0316
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
4
0317
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
5
0323
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
6
0324
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
7
0325
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
8
0326
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
9
0327
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
10
0328
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
11
0329
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
12
0330
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
13
0331
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
14
0332
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
15
0333
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
16
0334
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
17
0335
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
18
0336
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
19
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องภาษาไทย อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอดิศักดิ์ เกิดกล้า ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 นางสาวเกตน์สิรี คูณชัย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการ
3 นายณัฏฐ์อัญญา ภัทราวงศ์วัฒนา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการและเลขานุการ
20
0338
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
21
0339
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
22
0341
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
23
0343
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
24
0345
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
25
0347
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
26
0348
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
27
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโรงอาหาร
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรัชญา กัญจนพรสกุล ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวณัฐวิภา โพธิกุดสัย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวโสรชา กองแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
4 นางสาวพิมมณี กิ่งเพชรรัฐ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
5 นางชนาพร ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการและเลขานุการ
28
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
29
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องสมุด อาคารไตรสิกขา ชั้น 1
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นายอิทธิฤทธิ์ โสภา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางเบญจลักษณ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการและเลขานุการ
30
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโรงอาหาร
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรัชญา กัญจนพรสกุล ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวณัฐวิภา โพธิกุดสัย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวโสรชา กองแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
4 นางสาวพิมมณี กิ่งเพชรรัฐ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการและเลขานุการ
5 นางชนาพร ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการและเลขานุการ
31
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
32
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องสมุด อาคารไตรสิกขา ชั้น 1
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นายอิทธิฤทธิ์ โสภา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางเบญจลักษณ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการและเลขานุการ
33
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
34
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
35
0375
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
36
0601
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
37
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางณัชชา นิลเพชร ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นางฉัตรวิไล ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางสาววรรณภา สมสนิท ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการและเลขานุการ
38
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
39
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางณัชชา นิลเพชร ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นางฉัตรวิไล ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางสาววรรณภา สมสนิท ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการและเลขานุการ
40
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
41
0643
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
42
0731
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
43
0732
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
44
0736
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุภวัลภ์ ถุงจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 นางสาวโสภา ใจหวัง ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 กรรมการ
3 นางเรวดี ปูพบุญ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
45
0737
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุภวัลภ์ ถุงจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 นางสาวโสภา ใจหวัง ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 กรรมการ
3 นางเรวดี ปูพบุญ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
46
0753
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
47
0781
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
48
0782
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
49
0783
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
50
0784
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
51
0793
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0794
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการภาษาไทย(2) อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฉัตรวิไล ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวปภานัน อุปสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวอรทัย บุญทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
4 นางสาวธิดารัตน์ สัญญา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านโนนสะอาด กรรมการ
5 นางสาววณีภรณ์ สุขวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
2
0795
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ อาคารอริยสัจ4 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฉัตรวิไล ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวอรทัย บุญทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นางสาวธิดารัตน์ สัญญา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านโนนสะอาด กรรมการ
4 นางสาวปภานัน อุปสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5 นางสาววณีภรณ์ สุขวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
3
0796
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
4
0800
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ อาคารอริยสัจ4 ชั้น 3
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางณัชชา นิลเพ็ชร ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นางสาวณัฐกชนันท์ ตุมชาติ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
3 นางสาวดาวนภา บุญทอง ครูโรงเรียนบ้านกระเบา กรรมการและเลขานุการ
5
0801
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
6
0802
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวีระพงษ์ คำแดง ครูโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 นายภูริณัฐฏ์ เนียมพนธ์ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นางสาวเกตน์สิริ คูณชัย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการและเลขานุการ
7
0803
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0810
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการภาษาไทย(1) อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววรรณภา สมสนิท ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก ประธาน
2 นางสาววลัยพร เกษอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางสาวสุภิชญา จันทะมั่น ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการและเลขานุการ
9
0811
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
10
0812
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
11
0813
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
12
0814
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
2
0005
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
3
0011
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
4
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
5
0017
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
6
0020
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ (ประถม) อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00-11.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรอนงค์ เพ็ชรเพ็ง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน ประธาน
2 นางสาวสุภาวดี ชูผล ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
3 นายจักรกริช บุญลี ครูโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการและเลขานุการ
7
0021
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ (ประถม) อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรรัญญา แดนกาไสย ครูโรงเรียนบ้านกระเบา ประธาน
2 นางสาวดาวิณี อิงไทย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการ
3 นายคำพงษ์ แทนหอม เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
8
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ (มัธยม) อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
19 ส.ค 2562 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเชี่ยวชาญ พรมวิหาร ครูโรงเรียนบ้านตาเส็ด ประธาน
2 นางสาวพิมพ์พิศา ยอดสิงห์ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
3 นางปณิดา ทันนา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
9
0025
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
10
0028
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
11
0029
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
12
0044
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชาฯ
19 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรวิทย์ วงศ์บุญ ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 ประธาน
2 นางทิวา พินิจรัมย์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
3 นายเกียรติศักดิ์ หฤทัยถาวร ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
2
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
4
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
5
0012
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
6
0013
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
7
0018
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
8
0019
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
9
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชาฯ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรวิทย์ วงศ์บุญ ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 ประธาน
2 นางทิวา พินิจรัมย์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
3 นายเกียรติศักดิ์ หฤทัยถาวร ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
10
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
11
0026
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
12
0027
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
13
0034
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
14
0048
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
15
0050
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
16
0067
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
17
0068
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
18
0734
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
19 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องอนุลาลบัวชมพู อาคารไตรลักษณ์
19 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอุมาาพร แสงสว่าง ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 ประธาน
2 นางสาวสุดารัตน์ คัมภิรานนท์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางสาวมัลธิกา เสนาภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
4 นางสาวสุรัตน์ติญาน์ เลิศบุรภัทร ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
5 นางสาววิไล จันเปรียง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ทีมที่ 1-10 ห้องอนุบาลบัวหลวง ทีมที่ 11-21 ห้องอนุบาลบัวแก้ว อาคารไตรลักษณ์
19 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสมเพียร วรรณทอง ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางสิริกาญจน์ มณีสาร ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวชุติณัชชา ขจรวุฒิวรเดช ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
4 นางสาววนิดา นวมาลย์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี นันทะสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนตำหนักไทร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนตำหนักไทร โทรผอ.ชัยนัตร 0817605102 ผอ.วีรัชยานันท์ 0910147549 ครูลำไพร 0621952307 ครูกาญจนา 0878743878
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 69

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม