รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 19 ส.ค 2562 20 ส.ค 2562
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 2/1 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกษมนวรรณ การะเกษ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาววราภรณ์ สุดาชาติ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นางสาววิราวรรณ บุญเติม ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการและเลขานุการ
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/1 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรัตนพงศ์ ชูผล ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก ประธาน
2 นายไกรวุฒิ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางเรวดี ปูพบุญ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
3
0124
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
4
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ (ประถม) อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรกันยา แก้วกลม ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางสาววนิดา รัตนวัน ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
3 นางสาวดวงเดือน พรมดี ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
4 นายนลธวัช เนียมจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
5 นางสาวชนัดดา ทิพย์เลิศ ครูโรงเรียนบ้านตาเส็ด กรรมการและเลขานุการ
5
0130
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
6
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/2 อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวราภรณ์ สมัครพงศ์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 สิบเอกหญิงจินตหรา อุปสุข ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางสาวกรวิมล บุญศรัทธา ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
7
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 3/3 อาคารสัปปุริสธรรม7 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางธัญญาภรณ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง ประธาน
2 นางสาวภัทรจิต สิทธิศร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
3 นางสาวภัทรชริญา แสงสิงห์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
8
0134
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
9
0772
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
10
0773
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
11
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
12
0775
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
13
0789
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 5/2 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายดำรงศักดิ์ เพ็ชรเพ็ง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน ประธาน
2 นางสาวธนพร พิลัย พนักงานราชการโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 กรรมการ
3 นางสาวดวงใจ กตะศิลา ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการและเลขานุการ
14
0790
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
15
0791
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 5/1 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนภัทร อันชัยศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ ประธาน
2 นายครรชิต พรมศร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก กรรมการ
3 นางสาวเกวลี ไชยสุวรรณ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตาปรก กรรมการและเลขานุการ
16
0792
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
17
0820
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 6/2 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุนทร ทองนวล ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง ประธาน
2 นางสาวสุจิตรา คมศรี ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
3 นางรัชนีกร วรรณทะเสน ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
4 นางสิริมานล์ สอดแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
18
0821
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 6/1 อาคารไตรสิกขา ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุนทร ทองนวล ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง ประธาน
2 นางรัชนีกร วรรณทะเสน ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
3 นางสาวสุจิตรา คมศรี ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
4 นางสิริมานล์ สอดแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
19
0822
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0014
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
2
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอาภรณ์ จันทร์สว่าง ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า ประธาน
2 นางสาวสุวนันท์ จันทวรรณ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
3 นางนางสาวสุกัญญา พงษ์วัน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการและเลขานุการ
3
0142
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องประชุม รู้ รัก สามัคคี
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอาภรณ์ จันทร์สว่าง ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า ประธาน
2 นางสาวสุกัญญา พงษ์วัน ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวสุวนันท์ จันทวรรณ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการและเลขานุการ
4
0143
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
5
0144
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
6
0145
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโดม 100 ปี โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกัญญา พิทนานันท์ ครูโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 ประธาน
2 นายกิตติพงษ์ ทัดประไร ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
3 นางสาวจุฑามณี พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการและเลขานุการ
7
0146
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0147
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
9
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
10
0152
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
11
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโรงอาหาร
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเด่นดวง ธรรมทวี ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวปวินันท์ ปานทอง ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการ
3 นางสาวมัลธิกา เสนาภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
12
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโรงอาหาร
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววรรณทอง พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง ประธาน
2 นางสาวปวินันท์ ปานทอง ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการ
3 นางสาวมัลธิกา เสนาภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
13
0156
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
14
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการสังคมศึกษา อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสิริกานต์ กลมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางศรีสุพรรณ สุภโกศล ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการ
3 นางปิยธิดา เจริญศรีเมือง ครูโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการและเลขานุการ
15
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการสังคมศึกษา อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเกศินี ศิริธรรมานันท์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวศิรินทร์ธร ภูผา เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการ
3 นายวิจักขณ์ ปาวงค์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการและเลขานุการ
16
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
17
0169
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
18
0768
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0738
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
2
0739
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
3
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการภาษาไทย(2) อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายลำปาง ค่ำคูณ ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก ประธาน
2 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการ
3 นายวรวุฒิ ดวงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการและเลขานุการ
4
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
5
0816
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
6
0817
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
7
0818
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0819
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0376
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
2
0377
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
3
0378
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
4
0379
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
5
0395
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
6
0396
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
7
0398
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
8
0399
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
9
0400
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 13.00 น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโดม 100 ปี โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเหรียญทอง ไผ่แก้ว ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก ประธาน
2 นางเบญจลักษณ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
3 นายสุวิทย์ คำนึก ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการและเลขานุการ
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ วัดบ้านสำโรงเก่า
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุพิน สอดแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นายจัรกวรรดิ ไชยชนะ ครูโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
3 นายอรรถโกวิทย์ บุตรไชย ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการและเลขานุการ
3
0062
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
4
0070
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
5
0071
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
6
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องสมุด อาคารไตรสิกขา ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสมบูรณ์ บุตกร ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางสาวปิยธิดา เดชบุญ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวสุพรรษา เดชมงคล ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
7
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
8
0708
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
9
0709
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
10
0776
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0074
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2
0075
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3
0079
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4
0080
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5
0081
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
6
0084
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 4/1 อาคารพรหมวิหาร 4 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางพรมงคล มีสติ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว ประธาน
2 นางสาวดาราวรรณ ทองสุข ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตาปรก กรรมการ
3 นางมาลัย ปานทอง ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการและเลขานุการ
7
0097
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8
0098
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9
0101
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10
0104
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 4/2 อาคารพรหมวิหาร 4 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
2 นางกัญญา พิทยานันท์ ครูโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 กรรมการ
3 นางสาวรวมกิจ ตาทอง ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการและเลขานุการ
11
0105
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12
0108
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเยาวภา เดชบุญ ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
13
0109
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14
0704
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15
0705
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16
0748
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17
0749
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0127
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
2
0128
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
3
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการสังคมศึกษา อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวิจักขณ์ ปาวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก ประธาน
2 นางสาวปภานัน อุปสุข ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวศิรินทร์ธร ภูผา เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านอาราง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0233
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2
0234
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 1/1 อาคารอิทธิบาท 4
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอวยพร พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางสาวอรุณ พันธุ์บุปผา ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
4
0237
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5
0239
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6
0240
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้อง ป. 1/2 อาคารอิทธิบาท 4
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวอวยพร พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางสาวอรุณ พันธ์บุปผา ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
8
0242
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9
0248
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10
0249
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
11
0274
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12
0275
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
13
0276
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อาคารโรงอาหาร
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวรัชญา กัญจนพรสกุล ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นางสาวณัฐวิภา โพธิกุดสัย ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางสาวโสรชา กองแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการ
4 นางสาวพิมมณี กิ่งเพชรรัฐ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
5 นางชนาพร ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการและเลขานุการ
15
0280
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16
0281
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17
0282
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
18
0283
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
19
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น. เป็นต้นไป
20
0285
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
21
0287
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฏฐ์อัญญา ภัทราวงศ์วัฒนา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน ประธาน
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0160
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น.เป็นต้นไป
2
0162
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3
0167
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5
0175
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชาฯ อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรวิทย์ วงศ์บุญ ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 ประธาน
2 นายนพดล หรรษา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
3 นายเกียรติศักดิ์ หฤทัยถาวร ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
7
0182
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8
0185
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชาฯ อาคารอริยสัจ 4 ชั้น 1
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวรวิทย์ วงศ์บุญ ครูโรงเรียนหมู่บ้านทับทิมสยาม 07 ประธาน
2 นายนพดล หรรษา ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
3 นายเกียรติศักดิ์ หฤทัยถาวร ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
9
0195
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
11
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12
0209
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
13
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ (มัธยม) อาคารสัปปุริสธรรม 7 ชั้น 2
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรอนงค์ เพ็ชรเพ็ง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน ประธาน
2 นางสาวสุภาวดี ชูผล ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
3 นายจักรกริช บุญลี ครูโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการและเลขานุการ
14
0226
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15
0231
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16
0750
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17
0751
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00น.เป็นต้นไป
18
0752
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ
20 ส.ค 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนตำหนักไทร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนตำหนักไทร โทรผอ.ชัยนัตร 0817605102 ผอ.วีรัชยานันท์ 0910147549 ครูลำไพร 0621952307 ครูกาญจนา 0878743878
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 69

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม